Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

You are not connected. Please login or register

ถึงZNT-FS เกี่ยวกับไฟล์ซับ

4 posters

Go down  ข้อความ [หน้า 1 จาก 1]

jeffs

ผมโหลด
[ZNT-FS] Onii-chan no Koto Nanka Zenzen Suki Janain Dakara ne!! EP 01 (TH 1280x720 x264 AAC).mp4
[ZNT-FS] Kore wa Zombie desu ka EP 01 (1280x720x264 AAC).mp4

รู้สึกท่าน Encode เสียงผิดนะ ในชื่อไฟล์บอกเสียงเป็น AAC
แต่ผมเปิดดูมันเป็น mp3 นะครับ

คงเพราะเหตุนี้ละมั้ง ทำให้บางคน บางโปรแกรม เปิดดูไม่ได้นะ

Admin

Admin
Admin

ทราบแล้วขออภัยครับ ถึงZNT-FS เกี่ยวกับไฟล์ซับ 541525

เดี๋ยวแก้ให้ทันทีเลยครับ ถึงZNT-FS เกี่ยวกับไฟล์ซับ 682781

http://znt-fs.forumt.biz

artroad0

artroad0

ไม่รู้เป็นอาการ เดียวกันป่าวน่ะครับ

แต่ผมดูแล้ว ภาพมันกระตุก ซัพ มา ช้าๆ

อธิิบายไม่ถูก

K-On

artroad0 พิมพ์ว่า:ไม่รู้เป็นอาการ เดียวกันป่าวน่ะครับ

แต่ผมดูแล้ว ภาพมันกระตุก ซัพ มา ช้าๆ

อธิิบายไม่ถูก

เป็นเหมือนกัน

ขึ้นไปข้างบน  ข้อความ [หน้า 1 จาก 1]