Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

You are not connected. Please login or register

[ZNT-FS]Kore wa Zombie desu ka !~นี่มันซอมบี้งั้นเหรอค่า?!~EP 01

yurinechan
zixian
hawala
jameza122
gifty98
artroad0
oToradorao
Inwfirst0013
diowseed
runjaino2
lnwfoczy
zazai
zerozurg
BoyKung
tidus69
chill
NumBerSEVEN
coldwind
Natzru
Admin
24 posters

Go down  ข้อความ [หน้า 1 จาก 1]

Admin

Admin
Admin

[ZNT-FS]Kore wa Zombie desu ka !~นี่มันซอมบี้งั้นเหรอค่า?!~EP 01 07korewazombiedesuka

Review

ไอคาว่า อายูมุ เป็นนักเรียนชายม.ปลายธรรมๆดาคน
นึง แต่อยู่มาวันนึงเค้ากลับถูกฆ่าตายโดยฆาตกรต่อเนื่องและต่อ
มาก็ได้กลายเป็นซอมบี้โดยจอมเวทย์แห่งนรก ฮิลคลีวูด เฮลไซน์ เค้าเริ่มที่จะคอยดูแล ฮิลคลีวูด เฮลไซน์
ผู้ซึ้งทำให้เค้ากลับมามีชีวิตอีกครั้ง แต่จะเกิดอะไรขึ้นในเมื่อเค้าไปได้พลังปริศนาจากสาวน้อยลึกลับ นาม ฮารูนะ อายูมุ ซะแล้ว?
และสาวน้อยคนนี้ก็สั่งให้เค้าใช้ มาโฮ โชโจ ในการต่อสู้กับพวก เมกะโล่ ซะแล้ว

PV
Spoiler:
ลิ้งดาวนโหลด

แบบทอเร้น

มีปัญหารอแก้

แบบโหลดจากโฮส Tirkx

[ZNT-FS] Kore wa Zombie desu ka EP 01 (1280x720x264 AAC).mp4

แก้ไขล่าสุดโดย Admin เมื่อ Sun Jan 16, 2011 2:30 pm, ทั้งหมด 8 ครั้ง

http://znt-fs.forumt.biz

Natzru

Natzru

เนื้อเรื่องน่าสนใจมาก อิอิ ยังไงขอรับไปชมนะค่ะ ขอบคุณมากค่ะ

3[ZNT-FS]Kore wa Zombie desu ka !~นี่มันซอมบี้งั้นเหรอค่า?!~EP 01 Empty ขอรับผลงาน Tue Jan 11, 2011 10:52 pm

coldwind

coldwind

ขอรับผลงานไปชมครับ ขอบคุณครับ

NumBerSEVEN

ขอรับไปด้วยคนนะครับผม
ขอบคุณมากครับ

chill

ขอบคุณที่ทำให้ได้ดูกันครับ

tidus69

อ่านจากรีวิวแล้วเรื่องนี้น่าดูมากเลยครับ อิอิ

ขอบคุณทีมซับมากนะครับผม

BoyKung

ขอบคุณครับ [ZNT-FS]Kore wa Zombie desu ka !~นี่มันซอมบี้งั้นเหรอค่า?!~EP 01 310894

zerozurg

เสื่อมได้ใจมากเลยเรื่องนี้ ขอรับไปชมนะครับ [ZNT-FS]Kore wa Zombie desu ka !~นี่มันซอมบี้งั้นเหรอค่า?!~EP 01 682781

zazai

ยังไงขอรับไปชมนะค่ะ ขอบคุณมากค่ะ
[ZNT-FS]Kore wa Zombie desu ka !~นี่มันซอมบี้งั้นเหรอค่า?!~EP 01 153156

10[ZNT-FS]Kore wa Zombie desu ka !~นี่มันซอมบี้งั้นเหรอค่า?!~EP 01 Empty หึๆ 5555555+ Wed Jan 12, 2011 1:21 pm

lnwfoczy

lnwfoczy

เย้ น่าดูดี ยาฮู้ น่าสน ใจจิงๆ

ขอบคุณเน้อ จาก หมอ กอร์ดอน

runjaino2

ไปดูจากตุรกีมาเห็นว่าทำซับเลยตามมาหาจ้า
ขอบคุณมากเลยนะคะ

diowseed

อืมเมะหน้าหนาวดูแล้วสะท้านมากครับ เนื้อเรื่องจากที่อ่านแล้วน่าสนุกมากชอบตรงที่เป็นซอมบี้เนี่ยแหละ [ZNT-FS]Kore wa Zombie desu ka !~นี่มันซอมบี้งั้นเหรอค่า?!~EP 01 153156

Inwfirst0013

รอมานานแล้วครับ

อยากดูมานานแล้ว

[ZNT-FS]Kore wa Zombie desu ka !~นี่มันซอมบี้งั้นเหรอค่า?!~EP 01 727821

oToradorao

ออฟที่ร๊าก ยาราไนก้าทีสิ [ZNT-FS]Kore wa Zombie desu ka !~นี่มันซอมบี้งั้นเหรอค่า?!~EP 01 872125

artroad0

artroad0

[ZNT-FS]Kore wa Zombie desu ka !~นี่มันซอมบี้งั้นเหรอค่า?!~EP 01 13543 [ZNT-FS]Kore wa Zombie desu ka !~นี่มันซอมบี้งั้นเหรอค่า?!~EP 01 13543 [ZNT-FS]Kore wa Zombie desu ka !~นี่มันซอมบี้งั้นเหรอค่า?!~EP 01 695426

gifty98

ขอบคุนค่ะ

jameza122

ขอบรับไปดูล่ะน้า อิอิ [ZNT-FS]Kore wa Zombie desu ka !~นี่มันซอมบี้งั้นเหรอค่า?!~EP 01 153156

coldwind

coldwind

รอติดตามผลงานตอนที่สองอยู่ครับ

hawala

ขอบคุณทีมซับมากนะครับผม

zixian

ฮาดีเรื่องนี้

yurinechan

yurinechan

ชอบเรื่องนี้ มากเลย ค่า

eeyores

จะคอยติดมาผลงานต่อๆไปนะคับ [ZNT-FS]Kore wa Zombie desu ka !~นี่มันซอมบี้งั้นเหรอค่า?!~EP 01 727821

primo

ขอบคุณน่ะครับ เรื่องนี้น่าดูมากเลย ^^

baloli

แนวตลกขำๆน่าสนุกดีครับ

topwer

ขอรับไปละครับ

ขึ้นไปข้างบน  ข้อความ [หน้า 1 จาก 1]