Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

You are not connected. Please login or register

แนะนำตัวกันหน่อย

ake072
insamurai
vongolaprimo
F006
jobkung555
jangnakab
Volrath
Gladios
yurinechan
polzaza555
Deludez
bualoy01
saber01
K-On
coldwind
Natzru
dodo68
duddue
BoyKung
tidus69
tonkung
ee358146
yearsrive
lnwfoczy
artroad0
gablza320
classhighest
taetata99
Admin
33 posters

ไปที่หน้า : Previous  1, 2

Go down  ข้อความ [หน้า 2 จาก 2]

Volrath

Volrath

บอร์ดใหม่สียังไม่แห้ง

ผมชื่อ เซน (zen)
อายุ 28-35
สถาณะ โสด
บอร์ดประจำ http://lyanime.com (Moderators)

ชอบดูอนิเมะหลายแบบแต่ไม่ทุกสายครับ
คุยได้ทุกเรื่อง เห็นผลงานค่ายนี้ตั้งแต่อยู่ในคลับ mthai แล้วครับ
ทำงานได้ไวดีมาก (แต่แปลยังไม่ดี555)

ฟากตัวด้วยก็แล้วกันครับ

http://lyanime.com

jangnakab

เราชื่อ เจ๋ง ค๊าฟๆๆๆๆๆๆ

อายุมะอยากบอกเช่นกัน

jobkung555

สวัสดีครับ ผมชื่อจ๊อบ
อายุ18+
ไงก็สู้ๆละกัน

F006

สวัสดีครับ

ชื่อ เอฟ(F) ครับ
อายุ 20+

มาจาก www.tirkx.com www.zvyx.com ครับ

ฝากเนื้อฝากตัวด้วยครับ แนะนำตัวกันหน่อย - Page 2 88111

vongolaprimo

ชื่อเต้ครับ อายุ 18-19 ปี เพิ่งมาสิงสู่ครับ 5555+

insamurai

insamurai

ชื่อเบล ครับ

ฝากตัวด้วย

32แนะนำตัวกันหน่อย - Page 2 Empty แนะนำตัว Mon Mar 07, 2011 8:31 pm

ake072

หวัดดีครับ ชื่อ Akies
อายุ ก็เยอะพอควร แต่ไม่แก่ไม่เด็กครับ
ชอบการ์ตูนเป็นชีวิตจิตใจเลยทีเดียว
แล้วยิ่งชอบแบบที่มี service ด้วยนะซิ ไม่หื่นนะ แต่วันละนิดจิตแจ่มใส

knightbroken

ผมชื่อ ไนท์
อายุ 18ขวบ
ยินดีที่รู้จักครับ

XxxDEEPxxX

ชื่อ : ดีฟ (แต่การเรียกนั้นมากกว่า 10ชื่อ)
ชื่อในบอร์ด : XxxDEEPxxX บางบอร์ด อาจเป็น OooDEEPooO(ชื่อสำรอง)
ที่มาของชื่อยูเซอร์ : ก็ชือ ดีฟ อ่ะนะ แต่จะให้ตั้ง DEEP อย่างเดียวก็เสี่ยวไป เลย ใส่ XxxxxX ให้มองเป็นภาพแบบ มองลึกลงไป(อาร์ตว่างั้น)
งานอดิเรก : อัพไฟล์/ดูอนิเม/เล่นเกม/ขัดหนอน/อยู่ตามแชทของบอร์ดต่างๆ(หลายบอร์ด)

zadafhomkung

โมชิ โมชิ

ชื่อ ตั้งครับ
อายุ 2X อิอิ

ยินดีที่ได้รู้จั๊กครับ

pineapple

ชื่ออ๊อบครับ

ขึ้นไปข้างบน  ข้อความ [หน้า 2 จาก 2]

ไปที่หน้า : Previous  1, 2